CHINH PHỤC

Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Aug 13, 2013 12:08 am#1
BTN.pen
BTN.pen
Kim Cương Đoàn
Kim Cương Đoàn
Tiền : 39179

Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực  Vide

Bài gửiTiêu đề: Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực

Shocked Mình là 1 thành viên trong 1 đội bán chuyên ở thành phố hồ chí minh và sát thương vật lí chủ lực là vị trí phù hợp nhất với mình nên mình muốn chia sẻ 1 ít kinh nghiệm đi đánh ad carry . Nói chung qua thì đây là 1  vị trí gây sát thương chính ngoài những pháp sư đường giữa nhưng lượng dame của họ gây ra không ổn định . Và vị trí gây sát thương trên toàn đội đó chính là ad carry (sát thương vật lí chủ lực ) và là người gây dame rất ổn định nên hầu hết  tất cả ad đêu  luôn có 1 người hỗ trợ trong việc farm và kiểm soát .Không như những đường do đó chúng ta có thể biết đc rằng tầm quan trọng của nóSad . Bởi vậy những ai đánh vị trí này hầu hết nếu sai phạm dù chỉ 1 lần thì đội bạn sẽ có thể thua nên các bạn phải thật sự cẩn thận .Mục tiêu chính của những người biết về vị trí ad carry này đó chính là chọn vị trí thật tốt trong 1 pha giao tranh nếu không thì bạn sẽ ăn chửi và bla bla bla.Cách để chọn đc những vị trí thoải mái nả đạn thì là 1 điểu rất khó bới về những người tank vs dame sẽ vô giết bạn cho bằng đc vì thế bạn nên chọn đứng sau những người tank bên team bạn sẽ giúp bạn bớt nguy hiểm hơn và có 1 điều nên nói ở đây đó là bạn phải thật sự tin tưởng vào sp của mình nếu không thì team bạn sẽ dẫn đến 1 kết thúc đó là thua .Đây là những kinh nghiệm của mình nha các bạn .Đừng ném đá gạch. Và đây là bài viết chi tiết dành cho các bạn nào chọn vị trí như mình
Có gì thiếu sót mình sẽ bổ sung sau tại làm đêm nên hơi hại não . Bạn nào muốn thông tin chi tiết thì vào website này nha
               http://lienminh.garena.vn/cam-nang/912-cùng-học-chơi-lmht-tìm-hiểu-vị-trí-tướng-sát-thương-vật-lí-chủ-lực

AD CARRY !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Được sửa bởi BTN.pen ngày Tue Aug 13, 2013 9:35 am; sửa lần 7.

Tue Aug 13, 2013 12:10 am#2
ADMIN
ADMIN
Đẹp traiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Nam Tổng số bài gửi : 28
Tiền : 2147522837

Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực  Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực
https://clanbtn.forumvi.com

hay !!!Cool 

Tue Aug 13, 2013 12:10 am#3
STINGPHP
STINGPHP
Tiền : 39191

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực

Razz Cũng tàm tạm !!!

Tue Aug 13, 2013 12:10 am#4
BTN.pen
BTN.pen
Kim Cương Đoàn
Kim Cương Đoàn

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!

Tue Aug 13, 2013 9:34 am#5
Pikameo
Pikameo
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Tiền : 44162

Nói như ko nói pirat

Tue Aug 13, 2013 9:36 am#6
BTN.pen
BTN.pen
Kim Cương Đoàn
Kim Cương Đoàn

Pikameo đã viết:
Nói như ko nói pirat
Chứ má muốn con nói sao má

Sponsored content

Các bài viết nói về cách chơi thông dụng của những vị tướng sát thương vật lí chủ lực

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.